"Kupigwa na Baby kuna raha" - Wema Sepetu 

Alhamisi , 9th Sep , 2021

Ni comment yake staa wa filamu Bongo Wema Sepetu ambaye anasema mtu kupigwa na baby wake kuna raha yake hasa pale mnapoanza kubembelezana.

Picha ya msanii Wema Sepetu

Wema Sepetu ameshea hilo kupitia Instagram yake baada ya kuandika ujumbe ufuatao, 

"Kupigwa na baby wako kuna raha yake, haswa pale kwenye kubembelezana, ila sasa sio tupigane kama wezi kidogo tu sio mbaya halafu iwe mara moja moja sio daily"

"Sio lazima wote tufanane kuna wasio penda kupigwa ila as for me, kushtuashtua one time one time is very healthy jamani" ameongeza 

Zaidi tazama hapa kwenye video.