Rungwe autaka ukocha wa Taifa Stars

Sunday , 19th Mar , 2017

Mwenendo usioridhisha wa timu ya taifa ya Tanzania, Taifa Stars, umemuibua Mwenyekiti wa chama cha siasa cha Ukombozi wa Umma, (CHAUMMA), Mzee Hashim Rungwe, kutaka yeye ndiyo aitwe kuwa kocha wa timu hiyo.

Mzee Rungwe ambaye alikuwa KIKAANGONI ya EATV, alikutana na swali lililomkumbusha wakati alipowahi kutamka kuwa anahitaji kuwa kocha wa timu, ambapo mzee Rungwe amekiri na kusisitiza kuwa bado anaihitaji nafasi hiyo hata sasa.

"Mimi nina uzoefu, nimecheza mpira, mimi ni mtu wa mpira, kama makocha hawa wanazembea, waniweke mimi, kwani nashindwa nini?" Amesema Rungwe

Pia ameweka wazi kuwa yeye ni shabiki mkubwa wa Simba tangu enzi za Sunderland na kwamba yuko tayari pia kuifundisha hata Simba.

Alipoulizwa kuwa ni kwanini asitume maombi yake TFF, amesema "Siwezi kuomba, umri wangu hapaswi kuomba, mimi mtu mzima, wanatakiwa wanifuate, waniite tu, mimi nitakwenda" 

Katika hatua nyingine amesema tatizo la njaa ni sababu mojawapo inayofanya timu nyingi za Tanzania kushindwa kufanya vizuri kimataifa, ikiwemo Taifa Stars..

Huyu hapa Rungwe

Recent Posts

Mkurugenzi Mkuu wa Mamlaka ya Usimamizi wa Bandari Tanzania (TPA), Mhandisi Deusdedit Kakoko, akiongela kubainika kwa makontena yenye mchanga wa dhahabu 262 katika bandari ya Dar es salaam leo tarehe 25 Machi, 2017 Wengine katika picha ni maafisa wa TPA na Kamanda wa Polisi Kikosi cha Bandari Ramadhani Mungi

Current Affairs
Makontena mengine ya mchanga wa dhahabu yanaswa

Mbwana Samatta (Kushoto) akimtoka mchezaji wa Botswana katika mchezo

Sport
Samatta aing'arisha Taifa Stars

Rais Magufuli

Current Affairs
Rais Magufuli ateua bosi mpya wa TRA

Dele Alli akioneshwa kadi nyekundu katika moja ya mechi za UEFA dhidi ya Gent

Sport
Arsenal, Dele Alli 'wapigwa rungu' na UEFA

Basila Mwanukuzi na Seki Kasuga

Current Affairs
Vijana CCM wajitokeza kwa wingi ubunge wa EALA

Kocha wa Taifa Stars, Salum Mayanga

Sport
Mayanga aomba nguvu za mashabiki Taifa Stars