Kikwete aulima 'MEMO' uongozi wa Barcelona

Error message

Notice: Undefined index: continuous in template_preprocess_jplayer() (line 39 of /home/eatv/public_html/sites/all/modules/jplayer/includes/jplayer.theme.inc).
Thursday , 16th Feb , 2017

Mbunge wa Chalinze ambaye pia ni miongoni mwa wadau wakubwa wa soka nchini Tanzania, Ridhiwani Kikwete ameutaka uongozi wa klabu ya FC Barcelona ya nchini Hispania kurudi kwenye falsafa yake ya uchezaji, na kuachana na mtindo unaotumiwa hivi sasa.

Ridhiwani Kikwete

Kikwete ametoa taarifa hiyo ya kuwasiliana na uongozi wa Barcelona jana akiwa kwenye kipindi cha East Africa Breakfast cha EA Radio, ambapo amesema kuwa yeye kama mwanachama wa klabu hiyo ameumizwa sana na matokeo mabaya iliyopata klabu hiyo juzi dhidi ya PSG, akidai kuwa sababu kubwa ya matokeo hayo ni kocha wa Barcelona Luis Enrique kuachana na falsafa ya 'tic-tac'.

Amesema mara baada ya kushuhudia timu hiyo ikichapwa mabao 4-0 na PSG katika michuano ya Mabingwa Ulaya, aliamua kuuandikia uongozi wa timu hiyo ujumbe 'MEMO' akitoa ushauri wake kwa kuwa yeye ni mwanachana anayetambulika klabuni hapo na si shabiki wa kawaida.

Msikilize hapa Kikwete akifafanua............................

Mechi ambayo Barcelona imepigwa 4-0 na PSG

Recent Posts

Shamba la bangi tayari kwa kuteketezwa, huku mtuhumiwa wa kilimo hicho akiwa chini ya ulinzi (Picha: Maktaba)

Current Affairs
Ukikutwa na shamba la bangi, jela miaka 30

Mbunge wa Chalinze Ridhiwani Kikwete akiambatana na Waziri Charles Mwijage kukagua eneo ambapo kitajengwa kiwanda cha vigae.

Current Affairs
Kikwete 'alivyopora dili' la kiwanda cha vigae