Nay amlilia mwanamke aliyecharazwa viboko

Monday , 9th Jan , 2017

Rapa Nay wa Mitego ameonesha kusikitishwa na moja ya video ambayo inamuonesha mwanamke akiwa amezungukwa na wazee na vijana wengi wakimchapa viboko kama adhabu kutokana na makosa ambayo mwanamke huyo ameyafanya.

Nay wa Mitego

 

Rapa Nay wa Mitego baada ya kuitazama video hiyo amefunguka na kusema licha ya ubabe wake na ukorofi wake lakini katika maisha yake hajawahi kumpiga mwanamke na kusema anawachukia sana wanaume ambao wamekuwa wakiwapiga wanawake.

"Na ubabe wangu wote, sijawahi kumpiga mwanamke, namchukia mwanaume yoyote kwenye hii dunia anaye mpiga mwanamke. Ningekua ni kiongozi kwenye hii nchi hawa mbw*** wote wangeenda jela bila mjadala, acha jela ikajae lakini cha moto wakione. Huu ni unyanyasaji wa hali ya juu. Sijui kabila gani hawa mashetani..!! eeh Mungu walaani hawa binadamu wanaomdhalilisha huyu mama, wageuze ata funza tu. Wahusikaaaaa please chukue hatua kali juu hili". Alisisitiza Nay wa Mitego 

Tazama hapa video ya mwanamke huyo, akiadhibiwa na kundi la wanaume...

Recent Posts

Aliyekuwa Mkuu wa Jeshi la Polisi Tanzania, IGP Ernest Mangu akimuapisha Kamishna wa Polisi, Simon Sirro alipopandishwa cheo na kuwa Kamanda wa Kanda Maalum Dar es Salaam.

Current Affairs
Rais Magufuli amtumbua IGP Mangu

Belle 9 upande wa (kushoto), Ben Pol (kulia)

Entertainment
VIDEO: Siwezi kuwa kama Ben Pol - Belle 9

Msanii Ben Pol

Entertainment
VIDEO : Sijutii - Ben Pol

Askofu wa Kanisa la Ufufuo na Uzima, Josephat Gwajima

Current Affairs
Watanzania tumerogwa - Gwajima

Mbwana Samatta

Sport
Samatta aonesha ubabe wake Genk