Nahama Dar es Salaam - AT

Tuesday , 18th Apr , 2017

Msanii AT ametunga wimbo maalum ambao ameupa jina la 'Nahama' huku kwenye wimbo huo akielezea mambo mengi ambayo yanampelekea kuhama katika jiji hilo la Dar es Salaam likiwemo sakata la kutekwa kwa Roma Mkatoliki.

AT

Katika wimbo huo wa AT ameanza kumshukuru mama yake mzazi ambaye amekuwa akimshauri kutokukaa kimya katika baadhi ya vitu vinavyoendelea nchini bali amekuwa akimshauri ajaribu tu kutumia maneno yenye staha ili mabaya yasiweze kumkuta.

Wimbo huu wa AT baadhi ya mashabiki wameuhusisha na masuala ya siasa yanayoendele nchini hivi sasa. Isikilize na kuitazama kazi hii hapa 

 

Recent Posts

Mkongwe TID

Entertainment
TID ataka wakongwe wathaminiwe

Riyama Ally akiwa na mumewe Haji Mwalimu Mzee 'Leo Mysterio'.

Entertainment
Niachieni mume wangu, sie twazidi kupendana!

Mkuu wa Jeshi la Polisi, IGP Simon Sirro

Current Affairs
Sirro aahidi amani siku ya Eid

Msanii wa Bongo fleva, Foby

Entertainment
Foby amtamani Ben Pol
Entertainment
Nay akomaa na Msodoki