Yanga kuwakosa Ngoma, Tabwe na Niyonzima

Thursday , 16th Feb , 2017

Klabu ya Yanga Jumamosi hii katika mechi ya marudiano dhidi ya klabu ya Ngaya De Mbee ya Comoro itawakosa wachezaji wake watatu kutokana na wachezaji hao kuwa majeruhi

Akiongea na waandishi wa habari Kocha msaidizi wa klabu hiyo Juma Mwambusi amesema wachezaji hao ni pamoja na Donald Ngoma, Amis Tabwe pamoja na Haruna Nyiyonzima

"Tunajivunia ushindi mnono tulioupata ugenini kwani ni hazina tosha kwetu lakini tunatambua umuhimu wa mchezo wetu wa marudiano ambao utafanyika siku ya Jumamosi kwenye uwanja wa Taifa, kikubwa nawaomba mashabiki wetu na wanamichezo wajitokeze kwa wingi kuipa sapoti timu yao. Lakini katika kuelekea mchezo huo wachezaji tutakao wakosa sababu ya majerui ni Ngoma, Tambwe na Haruna" alisema Juma Mwambusi

Mbali na hilo viingilio kuingia mechi hiyo siku ya Jumamosi vimetangazwa katika viti vya Mzunguko kiingilio itakuwa Tsh 3000, VIP A - Tsh 20,000, VIP B -Tsh 10,000, VIP C -Tsh 10,000.

Recent Posts

Shamba la bangi tayari kwa kuteketezwa, huku mtuhumiwa wa kilimo hicho akiwa chini ya ulinzi (Picha: Maktaba)

Current Affairs
Ukikutwa na shamba la bangi, jela miaka 30

Mbunge wa Chalinze Ridhiwani Kikwete akiambatana na Waziri Charles Mwijage kukagua eneo ambapo kitajengwa kiwanda cha vigae.

Current Affairs
Kikwete 'alivyopora dili' la kiwanda cha vigae