Nitaendelea kufundisha soka - Arsene Wenger

Friday , 17th Feb , 2017

Kocha wa Arsenal, Arsene Wenger amesema kuwa ataendelea kufundisha soka kwa msimu ujao, kwenye klabu hiyo hiyo, au mahala pengine.

Arsene Wenger - Kocha wa Arsenal

 

Wenger, mwenye umri wa miaka 67, amekuwa na wiki ya aibu baada ya timu yake kuchapwa mabao 5-1 na Bayern Munich, siku ya Jumatano, kwenye mchezo wa hatua ya 16 bora ligi ya mabingwa Barani Ulaya.

Baada ya kipigo hicho, baadhi ya wachezaji wa zamani wa klabu hiyo, wamesema mwisho wa Mfaransa huyo, kufundisha The Gunners, umewadia.

Lakini Wenger amesema kukosolewa amezoea na anafanya kile anachokiamini, ila kila kitu kitajulikana Machi au Aprili mwaka huu, kama ataondoka au kubaki kwenye klabu hiyo ya London.

"Haijarishi kinachotokea nitaendelea kufundisha msimu ujao. ama hapa Arsenal au sehemu nyingine, nina uhakika na hilo". Alisema Wenger.

Recent Posts

Mbunge wa Jimbo la Arusha Mjini, Mhe. Godbless Lema.

Current Affairs
Lema apigwa kalenda

Rapa Godzilla

Entertainment
Godzilla amkana mpenzi wake

Rapa Mwana FA, a.k.a The Choir Master.

Entertainment
Mwana FA awasanukia wapenda 'kiki'

Mbunge John Heche akizungumza na baadhi ya wapiga kura wake jimboni kwake.

Current Affairs
"Lissu amehongwa na wazungu" ? - Heche

Ester Bulaya Mbunge wa Bunda Mjini

Current Affairs
Bulaya anahitaji maombi - Joyce Sokombi
Current Affairs
Tozo mpya yafutwa