Azam yajifua kujipima kwa Red Arrows

Tuesday , 14th Feb , 2017

Baada ya mapumziko ya siku moja kikosi cha Azam FC kimeendelea na mazoezi, katika kujiandaa na mchezo wa kimataifa wa kirafiki dhidi ya Red Arrows ya Zambia, siku ya Jumatano kwenye Uwanja wa Azam Complex.

Wachezaji wa Azam FC wakijifua

Mbali na mechi hiyo ya kimataifa, pia Azam inajiwinda na mchezo wa wake wa ligi kuu dhidi ya Mwadui FC mwishoni mwa wiki, mechi zote zikianza saa 1:00 usiku.

Mtendaji Mkuu wa Azam FC, Saad Kawemba, amesema wamekubali mchezo huo kwa ajili ya kukiimarisha kikosi chao kwa ajili ya kujiandaa na mchezo wa raundi ya kwanza wa michuano ya Kombe la Shirikisho dhidi ya mshindi wa jumla kati ya timu za Orapa United ya Botswana na Mbabane Swallows ya Swaziland.

Tayari timu ya Red Arrows imeshawasili Dar es Salaam, kujiandaa na mchezo huo na wao hiyo inakuwa ni maandalizi ya msimu mpya wa Ligi ya Zambia ambayo inatarajia kuanza siku za karibuni.

Recent Posts

Mch. Anthony Lusekelo

Current Affairs
Mzee wa Upako afunguka kuhusu yeye kunywa pombe

Shamba la bangi tayari kwa kuteketezwa, huku mtuhumiwa wa kilimo hicho akiwa chini ya ulinzi (Picha: Maktaba)

Current Affairs
Ukikutwa na shamba la bangi, jela miaka 30

Mbunge wa Chalinze Ridhiwani Kikwete akiambatana na Waziri Charles Mwijage kukagua eneo ambapo kitajengwa kiwanda cha vigae.

Current Affairs
Kikwete 'alivyopora dili' la kiwanda cha vigae