VIDE0 : Nitawashangaza wengi - Belle 9

Thursday , 18th May , 2017

Msanii wa muziki wa bongo fleva Belle 9 baada ya kumaliza matatizo ya msiba wa baba yake mzazi, amefunguka na kusema ujio wake sasa utawashangaza wengi kwani muda si mrefu anakuja na wimbo ambao utawashangaza wengi.

Msanii Belle 9.

Belle 9 amesema hayo alipokuwa kwenye kipindi cha eNewz na kudai hiyo ngoma mpya inayokuja ni hatari sana kwani amefanya kitu cha tofauti sana. 

Recent Posts

Freema Mbowe

Current Affairs
Polisi msitufunge midomo - Mbowe

Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa.

Current Affairs
Tunaziba mapengo ya ajira - Majaliwa

Lulu Diva kushoto na kulia ni Linex

Entertainment
VIDEO: Linex amkataa Lulu Diva