Sio dhambi - Goodluck Gozbert

Saturday , 12th Aug , 2017

Staa wa muziki wa Injili, Goodluck Gozbert, amefungka na kusema hajutii kuwatungia nyimbo za mapenzi baadhi ya wasanii maarufu hapa nchini na kusema kufanya hivyo si dhambi.

Goodluck Gozbert

Gozbert amesema katika maisha suala la mapenzi limetawala, hivyo kitendo chake cha kutunga hakiendi kinyume na imani yake.

“Unajua suala la mapenzi lipo ndani ya jamii yetu, kutunga nyimbo zinazozungumzia jambo hilo siendi kinyume na Imani yangu,” alisema.

Gozbert ndiyo msanii aliyemwandikia wimbo Ommy Dimpoz wimbo wake mpya 'Cheche' lakini pia ameshawahi kumuandika msanii Ben Pol wimbo 'Moyo Mashine' pia ameandika nyimbo kadhaa za msanii Mo Music, mbali na kuimba nyimbo za injili na utunzi wa nyimbo mbalimbali lakini pia ni mtayarishaji wa muziki . 

Itazame hapa video ya wimbo wake mpya  unaoitwa 'Shukurani " 

Recent Posts

Current Affairs
Rais Mugabe atumbuliwa

Msanii Irene Uwoya.

Current Affairs
Uwoya otokwa povu kisa mtoto

Waziri wa Ardhi, Nyumba na Maendeleo ya Makazi Mhe. William Lukuvi.

Current Affairs
Serikali kuvunja nyumba zilizojengwa bila kibali