Sijawahi kubebwa na Chege - Mh. Temba

Sunday , 19th Mar , 2017

Msanii wa bongo fleva Temba amesema maneno yanayoongelewa kwamba anabebwa kimuziki na msanii mwenzake Chege hali inayompelekea ashindwe kuachia nyimbo kwa muda mrefu hayana ukweli wowote.

Temba (kushoto) akiwa na Chege

Akiongea kupitia eNewz ya EATV, Temba amesema kuna biashara alikuwa anafanya na mtu iliyokuwa inahusiana na muziki ambayo mwisho wake aliyekuwa anafanya naye biashara alimizimia simu na kumkimbia hali iliyopelekea kushindwa kutoa nyimbo kwa wakati.

Pia Temba aliendelea kusema kwamba hawezi kuwazuia watu kuongea kwa kuwa kila mtu ana uhuru wa kuongea lakini ukweli ni kwamba wimbo wake ulikuwa utoke hata kabla ya wimbo wa Chege 'Waache waoane' na 'Kelele za chura'.

Recent Posts

Aliyekuwa Mkuu wa Jeshi la Polisi Tanzania, IGP Ernest Mangu akimuapisha Kamishna wa Polisi, Simon Sirro alipopandishwa cheo na kuwa Kamanda wa Kanda Maalum Dar es Salaam.

Current Affairs
Rais Magufuli amtumbua IGP Mangu

Belle 9 upande wa (kushoto), Ben Pol (kulia)

Entertainment
VIDEO: Siwezi kuwa kama Ben Pol - Belle 9

Msanii Ben Pol

Entertainment
VIDEO : Sijutii - Ben Pol

Askofu wa Kanisa la Ufufuo na Uzima, Josephat Gwajima

Current Affairs
Watanzania tumerogwa - Gwajima

Mbwana Samatta

Sport
Samatta aonesha ubabe wake Genk