Shamsa awafunda mastaa kuhusu ndoa

Friday , 19th May , 2017

Malikia wa filamu bongo ' Shamsa Ford' amefunguka na kuwafunda mastaa wenzake wasichague wanaume wa kufunga nao ndoa kwa kusubiri matajiri,  bila kukumbuka kuwa hata hao matajiri wana watu wao huku wakisahau kuwa ndoa ni baraka toka kwa Mungu.

Shamsa amefunguka hayo huku akiendelea kuwakumbusha wasanii kwamba, waache tabia za kuchagua wanaume wa kuwaoa kwani leo wana majina makubwa na wanaonekana warembo lakini ipo siku itafika hata hao wanaume wanaowatongoza leo watapotea kabisa.

"Ndoa ni ngumu usipomuweka Mungu mbele, usipokuwa mvumilivu,usipoziba masikio, usipokuwa na imani. wasichana wenzangu maisha ni mafupi sana leo tunavuma na kupendwa kila kona tunapokatiza ila kuna muda utafika hata nzi hakusogelei.Hata uwe mzuri na maarufu kiasi gani lakini ndoa ina heshima yake" -Shamsa Ford.

Aidha Shamsa ameongeza kwamba "Msiwe wachaguzi sana, maana ukisema unamsubili tajiri aje akuoe na yeye huyo tajiri ana mwanamke wake aliyetoka naye mbali kimaisha, Cha muhimu ni kumuomba Mungu akupe mwanaume mwenye kumjua Mungu, upendo, heshima, mtafutaji hayo mengine yanakuja tu. Nguvu ya mmoja ni tofauti na ya wawili"- Shamsa aliongeza

 

 

 

 

Recent Posts

Mkongwe TID

Entertainment
TID ataka wakongwe wathaminiwe

Riyama Ally akiwa na mumewe Haji Mwalimu Mzee 'Leo Mysterio'.

Entertainment
Niachieni mume wangu, sie twazidi kupendana!

Mkuu wa Jeshi la Polisi, IGP Simon Sirro

Current Affairs
Sirro aahidi amani siku ya Eid

Msanii wa Bongo fleva, Foby

Entertainment
Foby amtamani Ben Pol
Entertainment
Nay akomaa na Msodoki