Rama Dee awachana wasanii hawa

Sunday , 13th Aug , 2017

Mkali wa R&B nchini Tanzania, Rama Dee amewataka wasanii kuacha tabia ya kujikweza na kuishi maisha ambayo siyo ya kwao kwa kuwa kufanya hivyo ipo siku itawagharimu katika utendaji kazi wao.

Msanii Rama Dee.

Rama Dee amebainisha hayo kupitia kipindi cha eNewz kutoka EATV baada ya kuwepo desturi ya baadhi ya watu wakiingia katika 'industry' ya muziki kukana maisha yake amabyo anayoishi kila siku na kujifanya yupo vizuri kila leo.

"Siyo lazima kujikweza maana ukijikweza ina kugharimu kwa sababu unaishi sehemu ambayo huwezi kukanyaga chini yani kwa hiyo ishi vile unavyoweza kuishi hata kama una chumba kimoja. Watu wanapaswa wawe wazi, usiogope shabiki yako kukuona wewe upo katika hali gani", alisema Rama Dee.

Kwa upande mwingine, Rama Dee amesema anajisikia furaha kwa sasa kuona watu wanajua kutofautisha muziki mzuri pamoja kiki.

Mtazame hapa Rama Dee anavyoendelea kufunguka 

Recent Posts

Current Affairs
Rais Mugabe atumbuliwa

Msanii Irene Uwoya.

Current Affairs
Uwoya otokwa povu kisa mtoto

Waziri wa Ardhi, Nyumba na Maendeleo ya Makazi Mhe. William Lukuvi.

Current Affairs
Serikali kuvunja nyumba zilizojengwa bila kibali