Linex azidi kulia na wapenda kiki

Monday , 20th Mar , 2017

Msanii Sunday Mjeda (Linex) amewashauri wasanii wenzake kuacha kutegemea skendo (kiki) katika kufanya kazi zao wanazotarajia kuzitoa kwa jamii.

Linex

Linex amesema kitendo hicho kinapelekea kudidimiza soko la muziki na filamu kwa sababu vipaji vingi vinapotezwa huku wasiokuwa na vipaji ndiyo wakiendelea ku-hit katika soko la biashara la sanaa.

“Nachoweza kusema turudi kushabikia muziki mzuri, tuache kushabikia skendo, nachokiona hapa muziki unapotea kabisa”. Alisema Linex

Aidha msanii huyo amesema endapo wasanii wenzake hawatataka kubadilika kutoka katika hilo jambo basi muziki mzuri utabakia kuwa historia katika masikio yetu huku akiwataka mashabiki kurudi katika ushabiki wa muziki mzuri sio kushabikia skendo za watu maarufu.

Recent Posts

Mkurugenzi Mkuu wa Mamlaka ya Usimamizi wa Bandari Tanzania (TPA), Mhandisi Deusdedit Kakoko, akiongela kubainika kwa makontena yenye mchanga wa dhahabu 262 katika bandari ya Dar es salaam leo tarehe 25 Machi, 2017 Wengine katika picha ni maafisa wa TPA na Kamanda wa Polisi Kikosi cha Bandari Ramadhani Mungi

Current Affairs
Makontena mengine ya mchanga wa dhahabu yanaswa

Mbwana Samatta (Kushoto) akimtoka mchezaji wa Botswana katika mchezo

Sport
Samatta aing'arisha Taifa Stars

Rais Magufuli

Current Affairs
Rais Magufuli ateua bosi mpya wa TRA

Dele Alli akioneshwa kadi nyekundu katika moja ya mechi za UEFA dhidi ya Gent

Sport
Arsenal, Dele Alli 'wapigwa rungu' na UEFA

Basila Mwanukuzi na Seki Kasuga

Current Affairs
Vijana CCM wajitokeza kwa wingi ubunge wa EALA

Kocha wa Taifa Stars, Salum Mayanga

Sport
Mayanga aomba nguvu za mashabiki Taifa Stars