Fid Q akataa jina alilopewa na shabiki

Tuesday , 10th Jan , 2017

Rapa Mkongwe Fareed Kubanda maarufu kama Fid Q leo amekataa jina la 'Mungu' wa Hip hop alilopewa na moja ya shabiki wake kutokana na uwezo wa hali ya juu alionao Fid Q katika muziki wa Hip hop.

Rapa Fareed Kubanda

 

Fid Q aliamua kumchana shabiki huyo na kumweleza kuwa siku nyingine asimwite tena jina hilo la 'Mungu' kwa kuwa siku zote katika maisha Mungu ni mmoja tu na hakuna mwingine zaidi ya yeye aliyeumba dunia na vitu vyake vyote.

"Bonniephace Mungu ni mmoja tu .. So please usiniite hilo jina tena. Mungu ndiye kaniwezesha niwe na maukali hayo mimi siyo lolote bila yeye pia kakuwezesha wewe upeo wa kuweza kuyashtukia. Naomba tujitahidi kulitukiza jina lake milele. Amina" alindika Fid Q 

Mbali na hilo mashabiki wengi walionesha kumuunga mkono shabiki huyo aliyemwita Fid G Mungu wa Hip Hop na kusema msanii huyo kwa Bongo hakuna wa kufanana naye kwani uwezo wake ni mkubwa sana japo wanakiri kuwa hakupaswa kutumia jina hilo la Mungu.

Tazama hapa mazungumzo yalivyokuwa:

 

Recent Posts

Waziri wa Kilimo, Mifubo na Uvuvii, Dkt. Charles Tizeba

Current Affairs
Tuna chakula cha kusaza - Waziri Tizeba

Mzee majuto katika bustani yake

Entertainment
Mambo matatu kubadili maisha ya mzee Majuto 2017

Moja ya ndege ya mpya za ATCL

Current Affairs
Nauli ya Dar - Dodoma kwa Bombadier, yatajwa

Jumaa Aweso, Mbunge wa Pangani

Current Affairs
Mbunge wa Pangani alia na upungufu walimu

Kocha Msaidizi wa Yanga, Juma Mwambusi

Sport
Mwambusi apania kuikamata Simba kileleni