Dayna Nyange azungumzia ujauzito wake!

Saturday , 12th Aug , 2017

Malkia wa muziki wa Bongo fleva, Dayna Nyange, amesema akipata ujauzito, mashabiki wake wataamua njia gani aitumie kuwafahamisha.

Dayna, alisema kuanika nje tumbo wakati wa ujauzito ni jambo linalowezekana, lakini kwanza atawasikiliza mashabiki na baba mtoto wake.

“Kwa sasa hivi sijaamua kubeba ujauzito, lakini muda ukifika nitaweza kuachia wazi tumbo mashabiki wangu waone. Ninachoangalia nini mashabiki na baba mtoto wangu wanataka.” alisema Dayna.

Recent Posts

Current Affairs
Rais Mugabe atumbuliwa

Msanii Irene Uwoya.

Current Affairs
Uwoya otokwa povu kisa mtoto

Waziri wa Ardhi, Nyumba na Maendeleo ya Makazi Mhe. William Lukuvi.

Current Affairs
Serikali kuvunja nyumba zilizojengwa bila kibali