Miili miwili yaokolewa feri DSM, mingine yatafutwa

Saturday , 28th May , 2016

Miili ya watu wawili imeokolewa eneo la Feri jijini Dar es sallm, baada ya boti iliyokuwa ikivusha abiria kupata ajali na kuzama.

Akiongea na East Afrika Television Kamanda wa Kikosi cha Wanamaji mkoa wa Ilala, Mboje Kanga, amesema tukio hilo lilitokea jana usiku, na mpaka sasa hawajapata idadi kamili ya watu waliokuwa kwenye boti hiyo, wala mmiliki wake bado hajajulikana.

“Mpaka sasa hatuna taarifa rasmi ila tukio lilitokea usiku, ila ni kwamba kulikuwa na boti inavusha watu feri, na idadi kamili ya waliokuwa kwenye boti hilo haijapatikana, na hata kilichotokea rasmi bado hatujajua, ila kuna maiti mbili zimepatikana mmoja anaitwa Shangali Ibrahim Bimbwa, na mwengine anaitwa Thomas Beatus Nyoni, na kuna watu watatu inasemekana wameokolewa ila hatujawapata, inaonekana walikimbia baada ya tukio”, alisema Kamanda Mboje.

Kamanda Mboje amesema huenda watu hao walikimbia baada ya kugundua ni kosa kuvusha watu kwa boti katika eneo hilo, na mpaka sasa shughuli za uchunguzi zinaendelea sambamba na kutafuta miili ya watu wengine,

Recent Posts

Mkurugenzi Mkuu wa Mamlaka ya Usimamizi wa Bandari Tanzania (TPA), Mhandisi Deusdedit Kakoko, akiongela kubainika kwa makontena yenye mchanga wa dhahabu 262 katika bandari ya Dar es salaam leo tarehe 25 Machi, 2017 Wengine katika picha ni maafisa wa TPA na Kamanda wa Polisi Kikosi cha Bandari Ramadhani Mungi

Current Affairs
Makontena mengine ya mchanga wa dhahabu yanaswa

Mbwana Samatta (Kushoto) akimtoka mchezaji wa Botswana katika mchezo

Sport
Samatta aing'arisha Taifa Stars

Rais Magufuli

Current Affairs
Rais Magufuli ateua bosi mpya wa TRA

Dele Alli akioneshwa kadi nyekundu katika moja ya mechi za UEFA dhidi ya Gent

Sport
Arsenal, Dele Alli 'wapigwa rungu' na UEFA

Basila Mwanukuzi na Seki Kasuga

Current Affairs
Vijana CCM wajitokeza kwa wingi ubunge wa EALA

Kocha wa Taifa Stars, Salum Mayanga

Sport
Mayanga aomba nguvu za mashabiki Taifa Stars