Majambazi watatu wauawa Mwanza

Friday , 19th May , 2017

Jeshi la Polisi Mkoani Mwanza limefanikiwa kuuwa Majambazi watatu pamoja na kufanikisha kupatikana kwa silaha mbili wilayani Nyamagana.

Kamanda wa Polisi Mkoa wa Mwanza, Ahmed Msangi, amesema, majambazi hao wamefariki dunia wakiwa njiani kupelekwa hospitali kutokana na majeraha waliyopata baada ya kukabiliana na Polisi saa 2:30 usiku wa kuamkia leo katika viwanja vya Saint Mary Mtaa wa Ndofe Wilaya ya Nyamagana

Kamanda Msangi amesema, awali walimkamata mganga wa kienyeji aitwaye, Ayubu Nyamweru mkazi wa katoro mkoani Geita, akiwa na Kompyuta Mpakato tatu ambazo ziliibiwa katika tukio la kuvunja nyumba.

Recent Posts

Mh. Mavunde akikabidhi mabomba kwa wananchi.

Current Affairs
Mavunde ajikita kwa wapiga kura wake

Wanafunzi wa Jangwani Sec kwenye picha ya pamoja na watangazaji wa
EATV na EA radio wakionyesha zawadi za taulo za kike walizopokea kutoka watanzania kupitia kampeni ya 'Namthamini'

Current Affairs
Shule za Kisutu, Jangwani zapata neema

Waziri wa Nchi Ofisi ya Waziri Mkuu, Sera, Uratibu, Bunge, Kazi,Ajira, Vijana na Watu wenye Ulemavu, Mhe. Jenista Mhagama

Current Affairs
Waziri Mhagama awapa siku 30 Waajiri

Mkuu wa kitengo cha elimu kwa uma kikosi cha usalama barabarani Mrakibu msaidizi wa Polisi ASP Mossi Ndozero.

Current Affairs
Ukaguzi magari hauna kikomo