72 wasimamishwa kazi

Friday , 19th May , 2017

Watumishi zaidi ya sabini wamesimamishwa kazi wilayani Misungwi Mwanza kwa kukutwa na vyeti feki, ubadhilifu wa mali za Umma na utovu wa nidhamu.

Mbunge wa Jimbo la Misungwi Mh. Charles Kitwanga

Mwenyekiti wa Halmashauri ya Misungwi Bw. Athon Masele amesema kuwa watumishi 68 wamekutwa na vyeti feki, wawili walikuwa ni wabadhilifu wa mali za Umma huku wengine wawili walikuwa ni watovu wa nidhamu, jambo ambali limepelekea idara ya elimu na afya kuathirika kwa kiwango kikubwa zaidi. 

Kwa upande wake Mbunge wa Jimbo la Misungwi Mh. Charles Kitwanga amesema mwaka jana walisimamishwa kazi watumishi wawili kwa tuhuma za ubadhilifu wa mali za umma ambapo katika kipindi cha mwezi mmoja mapato yameongezeka kwa kiwango kikubwa kutoka kiasi cha shilingi milioni 24 hadi shilingi milioni 120 kwa mwezi hali iliyosaidia kupata hati safi baada ya CAG kulidhishwa na utendaji kazi wa halmashauri

Recent Posts

Mkongwe TID

Entertainment
TID ataka wakongwe wathaminiwe

Riyama Ally akiwa na mumewe Haji Mwalimu Mzee 'Leo Mysterio'.

Entertainment
Niachieni mume wangu, sie twazidi kupendana!

Mkuu wa Jeshi la Polisi, IGP Simon Sirro

Current Affairs
Sirro aahidi amani siku ya Eid

Msanii wa Bongo fleva, Foby

Entertainment
Foby amtamani Ben Pol
Entertainment
Nay akomaa na Msodoki