Clever Boys

Members: 
Yusuph Machela
Nimezaliwa mwaka 1993 Wilaya ya Temeke Mkoa wa Dar es salaam Mimi ni mtoto wa 4 katika familia ya watoto 4 Ninaishi MTONI KWA AZIZ ALLY PEKE YANGU Najulikana kama RAS KIROBA Nimesoma Mpaka Form 4 Nimeshiriki mashindano ya Dance100% Mwaka 2015, 2016
Hemedy Khalifa
Nimezaliwa mwaka 1990 Wilaya ya Temeke Mkoa wa Dar es salaam Mimi ni mtoto wa 3 katika familia ya watoto 6 Ninaishi PEKE YANGU Najulikana kama HEMEDI Nimesoma Mpaka Form 4 Nimeshiriki mashindano ya Dance100% Mwaka 2015, 2016
Charles Edward
Nimezaliwa mwaka 1990 Wilaya ya NYAMAGANA Mkoa wa Mwanza Mimi ni mtoto wa 1 katika familia ya watoto Ninaishi na BABA na MAMA Najulikana kama BABLUI Nimesoma Mpaka Form 4 Nimeshiriki mashindano ya Dance100% Mwaka 2015, 2016
Nicolous Martin
Nimezaliwa mwaka 1989 Wilaya ya Temeke Mkoa wa Dar es salaam Mimi ni mtoto wa 3 katika familia ya watoto 9 Ninaishi PEKE YANGU Najulikana kama NICKIE Nimesoma Mpaka Form 4 Nimeshiriki mashindano ya Dance100% Mwaka 2015, 2016
Omary Jafari
Babloi Khalifa
Eddy Wizzy
Abubakary Hamisi